Zone-FM

Đừng nghĩ rằng bạn đang cô đơn bởi vì có ai đó đang sẵn sàng giơ tay cho bạn nắm. Hãy cùng chia sẻ để vơi đi nỗi buồn và tận hưởng trọn vẹn niềm vui trong cuộc sống này bạn nhé!

dulieuava :
1|0|1|0|0|0|0|1|
:
Nam
:
Status Status :
Happy
:
Birthday :
29/07/1999
:
:
:
:
Trạng thái :
Clip thanh niên ngồi ngược phóng xe bạt mạng ở Bình Dương Hot1010
:
[Mod]{OK}MeOneNo™

[Mod]{OK}MeOneNo™
Moderator
Moderator
  • ...:!:.•†Tôi yêu 24hTeen­†•.:!:...
dulieuava : 1|0|1|0|0|0|0|1|
Nam
Status Status : Happy
Birthday : 29/07/1999
Trạng thái : Clip thanh niên ngồi ngược phóng xe bạt mạng ở Bình Dương Hot1010
Không chỉ lao đi tốc độ cao mà nam thanh niên còn ngồi ngược điều khiển xe.

Nhiều người đã quá quen với hình ảnh các bạn trẻ liều tính mạng mình để kẹp 3, 4, thậm chí là 5 trên chiếc xe máy. Không đội mũ bảo hiểm, không đi đúng làn đường, bốc đầu, đánh võng... đã khiến nhiều người phát hoảng vì những hành động nông nổi của các thanh niên.

Clip thanh niên ngồi ngược phóng xe bạt mạng ở Bình Dương 0O7fP
Cả nhóm tụ tập thách thức nhau.
Thế nhưng, mới đây, một bạn trẻ được xem là ở Bình Dương đã phóng xe máy với tốc độ cao trên đường. "Bá đạo" hơn, bạn này ngồi ngược để lái xe, hoàn toàn không cần biết phía trước có gì. Người này đã lái xe cả một chặng đường dài để người bạn quay clip lại. Các bạn rất thản nhiên, sung sướng dù cho các phương tiện khác vẫn đang lưu thông hướng ngược lại.
Clip thanh niên ngồi ngược phóng xe bạt mạng ở Bình Dương KE2ew
Ngồi ngược phóng xe bạt mạng

Nhiều người cho biết đây là clip không phải mới nhưng có lẽ mức độ nguy hiểm của trò "nghịch dại" này khiến nhiều người phải nhắc lại để cảnh báo nhau. Hàng ngày, hàng giờ có rất nhiều người chịu những hậu quả không mong muốn từ những vụ tai nạn giao thông. Thế nhưng đó vẫn chưa là bài học quý cho các bạn trẻ biết trân trọng hơn mạng sống của mình.

Clip ngồi ngược phóng xe bạt mạng.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết

• Đang tải dữ liệu...
    Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất